Folgore vs RPG-7
| Portée | 1,0 km ◉ |
| Vitesse maximale | Mach 1,5 ◉ |
| Poids | 17 kg ◉ |
| Ogive | 3,0 kg ◉ |
| Longueur | 1,85 m ◉ |
| Diamètre | 80 mm ◉ |
| Guidage | -- |
| Type d'ogive | High Explosive Anti Tank |
| Portée | 0,3 km ◉ |
| Vitesse maximale | Mach 0,9 ◉ |
| Poids | 7 kg ◉ |
| Ogive | 2,2 kg ◉ |
| Longueur | 0,99 m ◉ |
| Diamètre | 40 mm ◉ |
| Guidage | Unguided |
| Type d'ogive | High Explosive Anti Tank |